Chi tiết sản phẩm

sanpham
PADOBABY
Thành phần : Paracetamol 325mg + Clorpheniramin maleat 2mg
Chỉ định : Giảm đau, hạ sốt, chống viêm
Chống chỉ định :
Thận trọng :
Cách dùng :
Hạn dùng :
Điều kiện bảo quản :
Tiêu chuẩn : VD-16695-12

Sản Phẩm Cùng Loại

tìm sản phẩm

Điện Thoại Hỗ Trợ

Giải Thưởng

Đạt Top 100 "Sao vàng đất Việt" năm 2007, 2008, 2009, 2010, 2011
Danh hiệu Hàng Việt Nam chất lượng cao 1998-2011
Đạt danh hiệu cao quý "Thương hiệu Quốc gia" năm 2008,2010